Chính chủ bán CHCC Gelexia Hoàng Mai, 80m2, căn có ban công phòng khách cực thoáng, sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHANH CHUNG CƯ GELEXIA RIVERSIDE HOÀNG MAI Căn đẹp, thiết kế cực hợp lý. Diện tích: 80 m² Thiết kế: 2 PN 2 VS - 1 Ban Công - 1 logia. Ban công thoáng, ánh sáng tự nhiên Nội thất đẹp, vào ở luôn Vị trí thuận tiện: Ngay mặt đường Tam Trinh Gần Times City, Yên Sở, Gamuda Di chuyển lên trung tâm cực tiện Khu có đầy đủ tiện ích: siêu thị, gym, bể bơi, cafe, trường học... Giá đang cực hợp lý trong phân khúc. Ai đang tìm căn ở thực hoặc đầu tư cho thuê khu Hoàng Mai nên xem sớm. Inbox nhận full ảnh + thông tin chi tiết. 0987669868

Xem thêm

Liên hệ:

098 766 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

5,98 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
74,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Gelexia Riverside, Đ. Tam Trinh, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PG

Phạm Phú Gia

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CHCC Gelexia Hoàng Mai, 80m2, căn có ban công phòng khách cực thoáng, sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.