Bán CC tại New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, 6,7 tỷ, 73m2, Chính chủ giá ưu đãi

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Tương Mai, Hà Nội, trước đây Quận Hoàng Mai, Hà Nội với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ, gồm: + 2PN + 2WC + bếp + Giá 6,7 tỷ VND + Pháp lý đầy đủ + Phong thủy tốt, không gian sống lý tưởng. Nằm liền kề Khu đô thị Vinhomes Times City, căn hộ này mang đến cuộc sống tiện nghi với nhiều tiện ích xung quanh: + Gần trường học, bệnh viện, chợ/siêu thị + Công viên gần kề cho không gian xanh mát. Giới thiệu dự án Dự án New Horizon City gồm nhiều tòa nhà với thiết kế đa dạng: + Tòa HH01: 21 tầng, 256 căn hộ (79-114m2, 2-3PN) + Tòa N01: 19 tầng, 180 căn hộ (71-88m2, 2-3PN) + Tòa N02: 30 tầng, 308 căn hộ (93-104m2, 2-3PN) + Tòa N03: 27 tầng, 500 căn hộ (72-101m2, 2-3PN) Tiện ích nổi bật: + Hệ thống cấp nước sạch, điện dự phòng, trung tâm thương mại + Trường mầm non, bể bơi ngoài trời, phòng gym, spa + Hầm để xe 2 tầng, không gian xanh, công viên + Gần bệnh viện Vinmec, trường Vinschool. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0904289483 và gặp Chị Hà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 428 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
91,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đ. Lĩnh Nam, P. Mai Động, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PH

Phùng Thị Hà

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, 6,7 tỷ, 73m2, Chính chủ giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.