Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 ngủ full nội thất cao cấp Tòa CT12A Kim Văn Kim Lũ, Sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 02/11/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2 ngủ full nội thất cao cấp Tòa CT12A Kim Văn Kim Lũ, Sổ đỏ chính chủ LH: 0988553206 hoặc ib zalo Diện tích: 53,5m Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, không gian vuông vắn, cực kỳ hợp lý. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay. Hướng nhà & ban công Cửa chính hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm. Ban công hướng Tây Nam, đón nắng nhẹ buổi chiều, thoáng và nhiều gió. Nội thất cao cấp Vào ở ngay Toàn bộ nội thất An Cường, đồng bộ và hiện đại: 3 điều hòa 2 bộ giường tủ Bình nóng lạnh Sofa, bàn trà Tủ bếp, bếp từ Tivi, máy giặt Hệ thống cửa cách âm, chống ồn cực tốt Căn hộ được chủ nhà giữ gìn cẩn thận, nội thất gần như mới, chỉ việc xách vali về ở. Giá bán: 4,160 tỷ (có thương lượng) Liên hệ xem nhà: Gọi trước 1 tiếng để được hỗ trợ mở cửa xem thực tế. Ưu điểm nổi bật: Vị trí trung tâm khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, giao thông thuận tiện ra Nguyễn Xiển Linh Đàm Nguyễn Trãi. Gần trường học, chợ, siêu thị, bãi xe rộng rãi. Căn tầng đẹp, không bị chắn tầm nhìn. Địa chỉ: Chung cư CT12A Khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

098 855 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,16 tỷ

2 PN, 2 WC
53.5 m²
77,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
MH

Mai Huy Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 ngủ full nội thất cao cấp Tòa CT12A Kim Văn Kim Lũ, Sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.