Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn 2 ngủ 68m2 hướng đông nam- tầng cao vừa đẹp chuẩn tại chung cư galia hoàng mai

Ngày đăng: 01/11/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

EM CÓ CĂN 2 NGỦ HƯỚNG ĐÔNG NAM TẦNG ĐẸP VIEW SÔNG HỒNG CỰC ĐẸP- CẦN BÁN TẠI CHUNG CƯ GALIA HOÀNG MAI, HÀ NỘI - Diện tích thông thủy: 68.86m2 - Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC, có thể làm thành 2PN+ - Ban công Đông Nam, view Sông Hồng thoáng mát, không vướng view ko lỗi gì - Tầng cao 2x - Giá bán : 83tr/m2- tổng giá từ 5.7 tỷ quá hợp lý ANH/ CHỊ QUAN TÂM MUA CĂN HỘ LIÊN HỆ EM LOAN SDT : 0963524898 EM CẢM ƠN Ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

096 352 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,72 tỷ

1 PN, 2 WC
68.86 m²
83,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Galia Hà Nội Yên Sở, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
LN

Loan Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 2 ngủ 68m2 hướng đông nam- tầng cao vừa đẹp chuẩn tại chung cư galia hoàng mai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.