Tin đăng đã hết hạn.

CT11 Kim Văn Kim Lũ 68.3m² 5.xx tỷ nhỏ xíuu Căn góc 2 ngủ, full nội thất

Ngày đăng: 01/11/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 1124 CT11 Kim Văn Kim Lũ căn góc 2 phòng ngủ, full nội thất, sổ đỏ chính chủ Diện tích: 68.3m² | 2PN 2VS Giá bán: 5.xx tỷ NHỎ XÍU (thu về, không bao sang tên) Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ có két sẵn Liên hệ xem nhà: 0988553206Hoàng) Đặc điểm nổi bật: Căn góc 2 mặt thoáng, cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc, đón gió tự nhiên, sáng thoáng quanh năm. Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh hợp lý, không gian mở, bố trí khoa học. Full nội thất gồm: tủ bếp, sofa, bàn ăn, 2 giường, 2 tủ quần áo (đang lắp thêm 1 bộ giường mới), 3 điều hòa, tivi, tủ lạnh, máy giặt, nóng lạnh, đèn trần cao cấp. Nhà sạch, ở kỹ, có thể dọn vào ở ngay sau khi đặt cọc. Cọc sâu nhận nhà ngay, xem video thực tế để cảm nhận rõ hơn. Vị trí & tiện ích khu vực: Nằm trong khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, phường Đại Kim, quận Hoàng Mai, Hà Nội. Giao thông thuận tiện: Nguyễn Xiển Vành đai 3 Linh Đàm The Manor Central Park. Khu dân cư văn minh, an ninh 24/7, đầy đủ tiện ích: siêu thị, trường học, nhà trẻ, chợ dân sinh, bãi xe, khu vui chơi. Phù hợp cho: Gia đình trẻ muốn ở căn thoáng góc hướng đẹp nội thất đầy đủ, sổ đỏ sẵn, vào ở ngay. Liên hệ: Hoàng 0988553206Zalo gửi video & ảnh thực tế căn hộ, xem nhà trước 1 tiếng)

Xem thêm

Liên hệ:

098 855 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

2 PN, 2 WC
68.3 m²
75,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
MH

Mai Huy Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CT11 Kim Văn Kim Lũ 68.3m² 5.xx tỷ nhỏ xíuu Căn góc 2 ngủ, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.