Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại KĐT Đại Kim, 3,9 tỷ, 53,5m2, 2PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, uy tín.

Ngày đăng: 02/11/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

KĐT Đại Kim, Nghiêm Xuân Yêm, Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội là một sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một căn hộ chung cư hiện đại và tiện nghi. Căn hộ này có diện tích 53,5m2 với 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, hướng cửa chính Đông Nam và ban công hướng Nam, mang lại không gian sống thoải mái và thoáng đãng. - Giá: 3,9 tỷ VND - Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Điểm nổi bật của căn hộ là phong thủy tốt, giúp gia chủ có cuộc sống an lành và thịnh vượng. + Liên hệ ngay Trần Nam qua số điện thoại 0988560271 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 856 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

2 PN, 2 WC
53.5 m²
72,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TN

Trần Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại KĐT Đại Kim, 3,9 tỷ, 53,5m2, 2PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, uy tín. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.