Tin đăng đã hết hạn.

Sót lại duy nhất 1 căn 3 ngủ 107m2, kí HĐMB trực tiếp CĐT, chỉ 69tr/m2, có gói vay ngân hàng

Ngày đăng: 31/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết căn hộ: Diện tích: 107m² Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng và logia thoáng Tầng: Trung view nội khu cực đẹp Giá bán: ~69 triệu/m² Ký HĐMB trực tiếp Chủ đầu tư Hỗ trợ vay: Ngân hàng liên kết, lãi suất 0% Vị trí vàng: Khu đô thị Linh Đàm trung tâm kết nối mọi tuyến đường lớn. Tiện ích đủ đầy: hồ điều hòa, công viên, bể bơi, gym, siêu thị, trường học. Không gian sống lý tưởng cho gia đình 3 thế hệ hoặc nhà đầu tư cho thuê cao cấp LH: 0392942494

Xem thêm

Liên hệ:

039 294 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
69,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
ND

Ngọc Diệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sót lại duy nhất 1 căn 3 ngủ 107m2, kí HĐMB trực tiếp CĐT, chỉ 69tr/m2, có gói vay ngân hàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.