Tin đăng đã hết hạn.

Quá Hót căn hộ tại Rice City Bắc Linh Đàm, 4,88 tỷ, 57,5m2, 2PN, 1WC, bao đẹp, giá tốt, Hoàng Mai,

Ngày đăng: 24/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Quá Hót Căn Hộ CC nằm tại Rice City Bắc Linh Đàm, ở khu đô thị mới Tây Nam Linh Đàm, p Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, TP.Hà Nội. - Diện tích: 57,5m thông thủy - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh - Hướng view: nội khu thoáng đẹp, yên tĩnh, nhiều ánh sáng tự nhiên - Nội thất bàn giao đầy đủ, cao cấp: 2 giường ngủ, tủ quần áo, tủ sách, tủ giày gỗ tốt. Tủ bếp gỗ tự nhiên. 3 điều hoà, tủ lạnh 4 cánh cao cấp, Bộ bàn ăn gỗ hương nguyên khối sang trọng, Nhà vệ sinh thiết kế lại sạch đẹp, trần sàn hoàn thiện kỹ lưỡng - Tiện ích khu vực: Gần trường học, chợ, siêu thị, bãi xe, công viên. Giao thông thuận tiện ra Linh Đàm, Nguyễn Hữu Thọ, Giải Phóng - Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Giá bán: 4,880 tỷ (có thương lượng nhẹ) LH: Em Hạnh 0984839532 để biết thêm chi tiết! Xem nhà và tư vấn miễn phí 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

098 483 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,88 tỷ

2 PN, 1 WC
57.5 m²
84,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Rice City Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HH

Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quá Hót căn hộ tại Rice City Bắc Linh Đàm, 4,88 tỷ, 57,5m2, 2PN, 1WC, bao đẹp, giá tốt, Hoàng Mai, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.