Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 145m2 Melody Linh Đàm chỉ 65tr/m2 - cần bán gấp

Ngày đăng: 21/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán gấp căn hộ 145m2 dự án Melody Linh Đàm. - Căn hộ siêu vip mặt Đông Nam toà N04, view hồ Linh Đàm. - Thiết kế 3 phòng ngủ 3WC 3 ban công siêu rộng. Tôi đã thanh toán sớm 95%. Giá bán 65tr/m2 (9.45 tỷ). Bao sang tên cho khách mua. Liên hệ cc 0975962937

Xem thêm

Liên hệ:

097 596 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9,45 tỷ

3 PN, 3 WC
145 m²
65,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
CT

Chủ Đầu Tư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 145m2 Melody Linh Đàm chỉ 65tr/m2 - cần bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.