Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 4PN, 2WC tại HH1 Linh Đàm, giá ưu đãi 4,5 tỷ, diện tích 82,5m2 +5m2

Ngày đăng: 21/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư HH1 Linh Đàm tọa lạc tại Linh Đường, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình hay làm văn phòng, tầng thấp, có thể đi bộ, view hồ lý tưởng. - Căn hộ có 4 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc văn phòng. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. - Hướng cửa chính Nam, ban công Bắc, thuận phong thủy, thu hút tài lộc. - Diện tích 82,5m2, không gian rộng rãi và thoáng đãng, phù hợp cho cuộc sống hiện đại, là căn góc duy nhất đã biến ban công thành phòng vip, view hồ lý tưởng. - Giá bán 4,5 tỷ VND, một mức giá ưu đãi cho một căn hộ tiện nghi tại khu vực nhưng giá bình dân. Không kiếm đâu ra căn góc 82,5m2 + 5m2 cơi nới lại giá rẻ thế ở trung tâm Hanoi. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện ung thư K2 Tam Hiệp, bệnh viện K Tam Hiệp, bệnh viện Thăng Long, đảm bảo tiện lợi cho chăm sóc sức khỏe. - Công viên Bắc Linh Đàm, công viên Tuổi Thơ, công viên Linh Đàm, không gian xanh cho các hoạt động ngoài trời. - Các trường mầm non như Học viện Mầm non Sasuke Việt Nam, Mầm non Song Ngữ Topkids, Trường Mầm Non Linh Đàm, thuận tiện cho việc học tập của trẻ. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0983398805 và gặp Nghia (ưu tiên nhắn zalo). Căn hộ đích thực dành cho bạn, liên hệ để có ưu đãi bạn nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

098 339 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

4 PN, 2 WC
82.5 m²
54,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
HH1 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TN

To Tien Nghia

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 4PN, 2WC tại HH1 Linh Đàm, giá ưu đãi 4,5 tỷ, diện tích 82,5m2 +5m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.