Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 2WC giá cực chất 4,99 tỷ tại Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 18/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Kim Văn Kim Lũ tọa lạc tại Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. + Diện tích 71,6m2 với thiết kế 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất. + Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc mang lại ánh sáng tự nhiên. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Địa điểm tiện ích xung quanh + Gần siêu thị Winmart+, Siêu thị Đức Thành. + Các trường học như Trường Mầm Non Linh Đàm, Học Viện Mầm Non Sasuke Việt Nam, Mầm Non Song Ngữ Topkids. + Công viên Chu Văn An, Công viên Bắc Linh Đàm phục vụ nhu cầu thư giãn. Giới thiệu dự án + Dự án Kim Văn Kim Lũ do Công ty Cổ phần Xây dựng số 2 – Vinaconex đầu tư. + Vị trí thuận lợi trên Đường Nguyễn Xiển, phường Đại Kim, quận Hoàng Mai, Hà Nội, gần đường vành đai 3. + Khu đô thị có diện tích 26,9 ha với mật độ xây dựng 40%, thiết kế hiện đại và tiện ích đầy đủ như khu vực để xe, cây xanh, hồ nước, vườn treo và an ninh 24/24. Để biết thêm thông tin và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Vũ Duy Thiện qua số điện thoại 0769996996

Xem thêm

Liên hệ:

076 999 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,99 tỷ

3 PN, 2 WC
71.6 m²
69,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Duy Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC giá cực chất 4,99 tỷ tại Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.