Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn CC 95m2, 107m2 - 3PN2VS tại CC mới X2 Đại Kim, Hoàng Mai - Lh: 083.555.****

Ngày đăng: 16/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn CC tại X2 Đại Kim HDMB đang ra sổ đỏ đảm bảo pháp lý mua bán + Căn 95m2 3 ngủ 2 vệ sinh. Giá chỉ 71tr/m2 + Căn 95m2 3 ngủ 2 vệ sinh. Giá 75tr/m2 + Căn 107m2 3 ngủ 2 vệ sinh. Giá chỉ 69tr/m2 + Nội thất chủ đầu tư ban đầu + Pháp lý hợp đồng mua bán đang làm giấy tờ chờ xét duyệt ra sổ + Gần công viên Bắc Linh Đàm + Siêu thị Đức Thành + Trường mầm non Linh Đàm, mầm non song ngữ TopKids, Học viện mầm non Sasuke Việt Nam Liên hệ để biết thêm chi tiết: Đức Anh 0835559119

Xem thêm

Liên hệ:

083 555 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,38 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
68,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
X2 Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
CA

Chu Đức Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn CC 95m2, 107m2 - 3PN2VS tại CC mới X2 Đại Kim, Hoàng Mai - Lh: 083.555.**** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.