Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn 4PN, 2WC, 123m2 tại X2 Đại Kim, 7,3 tỷ đã có sổ đỏ cầm tay, đủ các quỹ căn

Ngày đăng: 16/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư X2 Đại Kim, tọa lạc tại đường Trần Hòa, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội. Căn hộ rộng 123m2, bao gồm 4 phòng ngủ, 2 phòng tắm. Căn hộ có hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam. Pháp lý sổ đỏ cầm tay. Với mức giá 7,3 tỷ. Liên hệ em Hảo: 0868803712 xem nhà 24/24. Ngoài ra em có đầy đủ quỹ căn 77m - 86m - 95m - 123m giá cả hợp lý. Thông tin dự án: + Dự án X2 Đại Kim bao gồm 3 tòa nhà cao 28 tầng và 3 tầng hầm. + Có 750 căn hộ với diện tích từ 77m2 đến 122m2, thiết kế hiện đại và thông minh. + Dự án sở hữu 4 thang máy tốc độ cao, giúp di chuyển dễ dàng. Gần các tiện ích như công viên Bắc Linh Đàm, siêu thị Đức Thành, và các trường mầm non. Sống tại đây, không chỉ là tận hưởng không gian sống tuyệt vời mà còn là sự thuận lợi trong cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này. Nguyễn Hảo 0868803712.

Xem thêm

Liên hệ:

086 880 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

4 PN, 2 WC
123 m²
59,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
X2 Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn 4PN, 2WC, 123m2 tại X2 Đại Kim, 7,3 tỷ đã có sổ đỏ cầm tay, đủ các quỹ căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.