Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CT3 X2 Đại Kim, Hoàng Mai, 77m, 3pn 2vs, đẹp xuất sắc

Ngày đăng: 13/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đây là căn hộ CC cực chất nằm ở Khu đô thị Đại Kim, , Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội. Với diện tích 77m², căn hộ nhà siêu thoáng siêu mát, căn hộ này có 3PN, 2WC, nội thất căn hộ sàn gỗ Trần thạch cao nguyên bản chủ đầu tư về tự thiết kế theo ý sẵn sàng cho cuộc sống mới. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo cho sự yên tâm khi an cư. giá bán 5ti700tr (có thương lượng) Căn hộ không chỉ đẹp mà còn có phong thủy tốt, thích hợp cho những ai tin vào vận mệnh. Khu vực xung quanh: Trường THCS Hạ Đình Trường Tiểu học Định Công... Winmart Trường mầm non Bill Gates Công viên Chu Văn An Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết:e Hùng Zalo 0917456913

Xem thêm

Liên hệ:

091 745 ****

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

3 PN, 2 WC
77 m²
74,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
X2 Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
H

Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CT3 X2 Đại Kim, Hoàng Mai, 77m, 3pn 2vs, đẹp xuất sắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.