Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Rose Town 79 Ngọc Hồi, Hoàng Liệt, Hoàng Mai 7.1 tỷ , 89m2, 2PN+1, 2WC, view đẹp, giá tốt

Ngày đăng: 11/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư thuộc dự án Rose Town tọa lạc tại 79 Ngọc Hồi, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình hiện đại. + Diện tích rộng 89m2, thiết kế thông minh và tiện nghi. + Nội thất đầy đủ, gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự thoải mái tối đa. + 2 phòng ngủ , 1 Phòng đa năng và 2 toilet, phù hợp cho gia đình nhỏ. + Ban Công Đông Bắc Liên hệ ngay Nguyễn Ngọc Hà qua số điện thoại 0911122316 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 112 ****

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

2 PN, 2 WC
89 m²
79,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Rose Town, Đ. Ngọc Hồi, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Ngọc Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Rose Town 79 Ngọc Hồi, Hoàng Liệt, Hoàng Mai 7.1 tỷ , 89m2, 2PN+1, 2WC, view đẹp, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.