Tin đăng đã hết hạn.

Bán CHCC The One Gamuda ,Trần Phú ,Hoàng Mai DT 89m2 ,3pn,2vs ,6,05 tỷ,nội thất đẹp

Ngày đăng: 11/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Toà The one , CC Gamuada Residence Diện tích : 89m2 có 3 phòng ngủ+ phòng khách + 2 vệ sinh -Nhà cực kỳ thoáng mát. Xung quanh tiện ích ngập tràn, nhà hàng, siêu thị, cà phê không gian đi bộ nhiều cây xanh thoáng mát cực kỳ lý tưởng Full đồ nội thất , sàn gỗ, tủ bếp, bànghế phòng khách..., Khách chỉ việc xách vali về ở Vị trí gần đường vành đai 3 và khu đô thị Gamuda. Cách 500m ra siêu thị Metro -Giá : 6.05 tỷ có ra lộc. -Lh xem nhà :0833262699

Xem thêm

Liên hệ:

083 326 ****

Vị trí bản đồ

6,05 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
67,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The One Residence - Gamuda Garden, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PR

Phùng Ngọc Riệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CHCC The One Gamuda ,Trần Phú ,Hoàng Mai DT 89m2 ,3pn,2vs ,6,05 tỷ,nội thất đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.