Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN + 2WC ở HH2 Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội chỉ với 3,23 tỷ

Ngày đăng: 07/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ có 2 phòng ngủ + 2 WC, diện tích 62m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. Giá bán là 3,23 tỷ VND, căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường, và nhiều đồ dùng khác. Thông tin dự án: - Dự án HH2 Linh Đàm nằm trong khu đô thị Linh Đàm, gần hồ Linh Đàm và công viên Hoàng Mai. - Thiết kế căn hộ từ 45.88-82.27m2 với mặt thoáng, khe sáng. - Hệ thống tiện ích bao gồm thương mại lớn, sân chơi, sân thể thao và môi trường sống trong lành. Gần dự án có nhiều tiện ích như công viên Bắc Linh Đàm, siêu thị Mường Thanh, và các trường mầm non như Học viện Mầm non Sasuke Việt Nam, Mầm non Song ngữ Topkids. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0849387149 hoặc liên hệ với Hong La .

Xem thêm

Liên hệ:

084 938 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,23 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
52,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH2 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HL

Hong La

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN + 2WC ở HH2 Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội chỉ với 3,23 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.