Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC, 72m2 tại Helios Tower 75 Tam Trinh, 6,3 tỷ VND

Ngày đăng: 06/10/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Helios Tower 75 Tam Trinh, Tam Trinh, Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Diện tích: 72m2 với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm - Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... - Hướng cửa chính: Bắc, hướng ban công: Tây Nam - Giá bán: 6,3 tỷ VND Điểm nổi bật: - Phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng và tài lộc cho gia chủ - Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng Địa điểm xung quanh: - Gần các bệnh viện: Bệnh viện Thanh Nhàn, Bệnh viện Phổi Hà Nội, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Times City - Các công viên: Công viên Park Hill, Công viên Hồ Đền Lừ - Siêu thị: Siêu thị T Mart Lĩnh Nam, Winmart Vincom Times City Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0931816678 hoặc liên hệ Trần Thanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 181 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
87,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư Helios Tower 75 Tam Trinh, Đ. Tam Trinh, P. Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TT

Trần Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC, 72m2 tại Helios Tower 75 Tam Trinh, 6,3 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.