Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ chung cư khu đô thị mới định công, diện tích 102.8m2 giá 7.6 tỷ. Liên hệ: 0913406118

Ngày đăng: 05/10/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Cần bán căn chộ chung cư tại khu đô thị mới Định Công Diện tích: 102.8m2 thiết kế 03 phòng ngủ Nội thất: không đồ Căn hộ 4 ban công các phòng thoáng Nhà như hình Giá bán: 7.6 tỷ có thương lượng Liên hệ: 0913406118

Xem thêm

Liên hệ:

091 340 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

3 PN, 2 WC
103 m²
73,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Thu Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ chung cư khu đô thị mới định công, diện tích 102.8m2 giá 7.6 tỷ. Liên hệ: 0913406118 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.