Tin đăng đã hết hạn.

(Căn mới) Tôi bán căn hộ 3PN-dt:86m2-giá: 6 tỷ 850 -tầng trung căn góc, BC:ĐN, full nội thất có TL

Ngày đăng: 04/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

(Căn mới) Tôi bán căn hộ 3PN-dt:86m2-giá: 6 tỷ 850 -tầng trung căn góc, BC:ĐN, full nội thất có TL - gia đình chuyển nhà cần bán căn hộ tại chung cư phương đông green park, số 1 đường trần thủ độ sau bên xe nước ngầm - thiết kế 3 PN, 2WC, tầng trung căn góc, ban công đông nam, -full nội thất cao cấp - sổ đỏ chính chủ - giá bán 6 tỷ 850 có thương lượng - ai có nhu cầu liên hệ mình 0919586696

Xem thêm

Liên hệ:

091 958 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,85 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
79,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Green Park Vĩnh Hưng, P. Thanh Trì, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
C

Chinhchu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Căn mới) Tôi bán căn hộ 3PN-dt:86m2-giá: 6 tỷ 850 -tầng trung căn góc, BC:ĐN, full nội thất có TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.