Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm tầng 2 căn góc 3 thoáng 450m2 view Louis City Hoàng Mai 8,89 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm tầng 2 căn góc 3 thoáng 450m2 view Louis City Hoàng Mai. Chung cư di dân Đền Lừ 1, Tân Mai, Hoàng Mai. Vị trí đẹp nhất toà, căn góc 3 thoáng, 150m ra Hồ Đền Lừ, tiện ích đầy đủ. DT sổ: 88m2, thực tế 200m2 + 250m2 sân ban công riêng = 450m sử dụng. Thiết kế: 3PN rộng, 3WC, PK, bếp, 2 ban công siêu rộng làm café sân vườn, trang trí cây xanh hòn non bộ bể cá đèn Led cực Chill. Full nội thất cao cấp, bếp nhập khẩu Đức. Phù hợp ở, làm café, homestay. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay. Giá: 8.89 tỷ (Còn thương lượng). LH: Tiến Đạt 0975627086phone/Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

097 562 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,89 tỷ

3 PN, 3 WC
450 m²
19,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Đền Lừ I, Đ. Đền Lừ, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TB

Tiến Đat Bds

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm tầng 2 căn góc 3 thoáng 450m2 view Louis City Hoàng Mai 8,89 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.