Tin đăng đã hết hạn.

Không tăng giá!! chỉ 60 triệu/m2 - 110m2 - 3pn rộng full nội thất đẹp cao cấp tại bắc linh đàm

Ngày đăng: 02/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Căn hộ rộng 113,5m, thiết kế 3 mặt thoáng, view hồ Định Công thoáng mát, trong lành. + Chủ nhà là Kiến trúc sư, sửa sang và thiết kế lại toàn bộ căn hộ theo phong cách hiện đại, chuẩn ở lộc. - Nhà đã thay mới toàn bộ: + Điện, nước, mạng, camera. + Gạch lát sàn khổ lớn nhập khẩu Italy, tường xây trát chuẩn biệt thự. + Thiết bị vệ sinh, tủ rửa An Cường mới 100%. - Phòng khách giấy dán tường cao cấp, phòng ngủ sơn Dulux 5in1 kháng khuẩn, chống mốc. - Hành lang ốp gạch mới, deco tranh sáng tác + đèn chùm nhập khẩu. - Bếp An Cường Acrylic + Inox mạ vàng, tặng kèm đàn piano cơ Nhật còn mới. - Cửa sổ, cửa thông phòng, cửa mặt tiền ngoài trời thay mới toàn bộ. - Lợi thế căn hộ + 3 mặt thoáng đón gió, đón sáng tự nhiên quanh năm. + View hồ Định Công phong thủy tốt, không khí mát mẻ. + Nội thất, thiết bị cao cấp, gia chủ mua về chỉ việc xách vali vào ở.

Xem thêm

Liên hệ:

096 186 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

3 PN, 2 WC
113.5 m²
60,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
0

0961860676

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không tăng giá!! chỉ 60 triệu/m2 - 110m2 - 3pn rộng full nội thất đẹp cao cấp tại bắc linh đàm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.