Tin đăng đã hết hạn.

Em cần bán căn 2 ngủ nhỏ tại ecolake view 32 đại từ liên hệ: 0924750365

Ngày đăng: 01/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nội thất thiết kế tâm huyết, làm để ở Tiện ích đầy đủ, thuận tiện Sổ đỏ, pháp lý rõ ràng Ban công tầng trung hướng mát, rộng rãi Giá cả thương lượng LIÊN HỆ: 0924750365

Xem thêm

Liên hệ:

092 475 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

4.500 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
75 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Eco Lake View, Đ. Đại Từ, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PB

Phượng Bùi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em cần bán căn 2 ngủ nhỏ tại ecolake view 32 đại từ liên hệ: 0924750365 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.