Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp chung cư đồng phát 431 tam trinh, giá 5,05 tỷ, 78,5m2, 2pn, 2vs

Ngày đăng: 30/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CHUNG CƯ ĐỒNG PHÁT - 431 TAM TRINH, TẦNG 20 SIÊU VÍP, VIEW HỒ VĨNH HOÀNG VÀ TIMECITY Diện tích: 78,5m² thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, bếp Nội thất: đầy đủ, khách mua chỉ việc về ở Giá bán: 5,05 tỷ Pháp lý: Sổ đỏ cất két tại nhà, sẵn sàng giao dịch, chủ có hỗ chợ khách nếu vay ngân Hàng. Liên hệ ngay: Khải Hoàn - Chuyên chung cư0936358507Gọi/Zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

093 635 ****

Vị trí bản đồ

5,05 tỷ

78.5 m²
64,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Park View Tower, P. Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
CV

Chị Vân:

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp chung cư đồng phát 431 tam trinh, giá 5,05 tỷ, 78,5m2, 2pn, 2vs - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.