Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 2vs full nội thất nhà đẹp tại HH3 Linh Đàm giá rẻ

Ngày đăng: 30/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ HH Linh Đàm giá tốt. Diện tích: 63m2, thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh. Nội thất đầy đủ sang trọng. Mua cho thuê dòng tiền 8,5-9tr/1 tháng. Giá 3.1x tỷ có thương lượng0982984717 em Hoàng Oanh xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 298 ****

Vị trí bản đồ

3,17 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
50,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH3 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HO

Hoàng Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 2vs full nội thất nhà đẹp tại HH3 Linh Đàm giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.