Tin đăng đã hết hạn.

CỰC HIẾM H2B Linh Đàm - View Hồ Full Nội Thất - 3PN - 67m - Giá chỉ 3.960 tỷ!!!

Ngày đăng: 28/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cực Hiếm Chung cư HH2 Linh Đàm tọa lạc tại Lô đất CC6, Khu đô thị Linh Đàm, p Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội. - Diện tích: 67m2, nhà vuông vắn đẹp. - Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh ban công rộng thoáng - View hồ tuyệt đẹp hướng mát Full nội thất mới tinh chỉ việc xách vali về ở! - Lý do nên chọn căn hộ này: Vị trí trung tâm khu đô thị Linh Đàm, thuận tiện di chuyển. Căn góc, thiết kế hợp lý, đón ánh sáng và gió tự nhiên - Nội thất cao cấp, setup đầy đủ: tủ bếp, giường, tủ, điều hoà, nóng lạnh, - Khu dân cư văn minh, an ninh 24/7, gần trường học, chợ, hồ Linh Đàm - Ban công hướng Đông Bắc, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. Khu vực xung quanh: - Công viên Bắc Linh Đàm - Siêu thị Mường Thanh - Bệnh viện Thăng Long Giá bán: 3.960 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí) LH: Em Hạnh. 0984839532 Xem nhà và tư vấn miễn phí 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

098 483 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,96 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
59,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
HH2 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HH

Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CỰC HIẾM H2B Linh Đàm - View Hồ Full Nội Thất - 3PN - 67m - Giá chỉ 3.960 tỷ!!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.