Tin đăng đã hết hạn.

Căn 82m2, 2PN 2WC, sổ đỏ, full nội thất, tầng trung ban công Đông Nam , giá 5,85tỷ thương lượng sâu

Ngày đăng: 27/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm ở mặt tiền đường Trần Thủ Độ, khu vực Hoàng Mai, Hà Nội, căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ CC với diện tích 82m2, thiết kế 2PN, 2WC, nội thất full, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Giá cực hot: 5,85 tỷ VND + Pháp lý đầy đủ + Hướng cửa chính: Tây + Hướng ban công: Đông Nam Địa điểm xung quanh + Winmart+ 38bt1 Pháp Vân + Công viên Tuổi Thơ + Công viên Trần Thủ Độ + Bệnh viện Thăng Long Thông tin dự án + Vị trí: Mặt tiền đường Trần Thủ Độ, Q. Hoàng Mai, Hà Nội + Chủ đầu tư: Công ty TNHH Phương Đông + Tiện ích: Bể bơi người lớn, bể bơi trẻ em, sân vườn trên cao, khu vui chơi trẻ em, khu tập gym ngoài trời, sân thiền – yoga, sân thể thao ngoài trời, trung tâm thương mại, spa thư giãn, phòng tập gym, trường học trẻ em, thác nước tràn, vườn BBQ ngoài trời, nhà hàng + Thiết kế phong cách Châu Âu, quy mô 4 block căn hộ cao 24-27 tầng, tổng số 960 căn hộ, diện tích từ 55m2 - 110m2, mật độ 12 căn/sàn, số thang máy: 8 Chốt ngay căn hộ siêu xịn này bằng cách liên hệ 0868803712 với Nguyễn Hảo.

Xem thêm

Liên hệ:

086 880 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,85 tỷ

2 PN, 2 WC
82 m²
71,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Green Park Vĩnh Hưng, P. Thanh Trì, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 82m2, 2PN 2WC, sổ đỏ, full nội thất, tầng trung ban công Đông Nam , giá 5,85tỷ thương lượng sâu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.