Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư hh4 linh đàm 76m2 3 ngủ đủ công năng 2 vs.1 logia.1 khách.giá 405ty

Ngày đăng: 27/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

#HHLinhĐàm05111 Bán căn hộ chung cư hh4 linh đàm 76m2 3 ngủ đủ công năng 2 vs.1 logia.1 khách 1 bếp ful nội thất sang trọng.tầng trung đẹp nhất toà Giá chỉ 4ty050 LH E trọng: tư vấn miễn phí 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

098 272 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

3 PN, 2 WC
76 m²
53,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
HH4 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TT

Trình Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư hh4 linh đàm 76m2 3 ngủ đủ công năng 2 vs.1 logia.1 khách.giá 405ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.