Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp chung cư Tân Mai - tầng cao - gần hồ - 81m2 - 4.79 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà đẹp - Rộng - Tầng cao - View đẹp - Gần hồ. Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Tân Mai (Đền Lừ) (gần về phía Đầu Tân Mai, giao Tam Trinh, Vĩnh Hoàng). Gần các hồ Vĩnh Hoàng, hồ Tân Mai, vị trí tiện lợi đi vào phố nhanh chóng. Chợ đầu mối, TTTM gần bên, trường học xung quanh. + Căn hộ chung cư view tầng cao, mát mẻ, ko ruồi muỗi, thiết kế hợp lý với diện tích gần 81m2 sử dụng. Căn hộ còn rất mới do chủ nhà giữ gìn tốt. + Giá: 4.79 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí). + Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn chỉ sẵn sàng giao dịch. =============== Ngoài ra Hải An còn có các căn sau: - Căn 1: 63m2 - giá chảo: 4.35 tỷ. - Căn 2: 77m2 - giá chào 5.7 tỷ. - Căn 3: 81m2 - giá chào 5.2 tỷ. - Căn 4: 87m2 - giá chào 5.4 tỷ. - Căn 5: 88m2 - giá chào 5.6 tỷ. + Liên hệ: Hải An (Gọi điện hoặc Zalo 24/24h). Kinh nghiệm hơn 3 năm hỗ trợ giao dịch nhà phố khu vực Hai Bà Trưng, Hoàng Mai, Mr Hải An hân hạnh tư vấn quý anh chị tìm được nhà giá tốt, phong thủy đẹp và tiềm năng tương lai tuyệt vời.

Xem thêm

Liên hệ:

086 802 ****

Vị trí bản đồ

4,79 tỷ

3 PN, 2 WC
81 m²
59,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Đền Lừ II, Đ. Đền Lừ, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HA

Hải An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp chung cư Tân Mai - tầng cao - gần hồ - 81m2 - 4.79 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.