Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CT12B KVKL 54.3m², 2PN, 2WC, full nội thất, giá 2.75 tỷ - giá đã bao phí sang tên

Ngày đăng: 23/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư CT12B KVKL. Diện tích: 54.3m² (tim tường). Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách + bếp, ban công thoáng mát. Hướng cửa: Đông Bắc Ban công: Tây Bắc. Nội thất để lại: Trần thạch cao, sàn gỗ, tủ bếp, hệ thống bếp, giường tủ, sofa, điều hòa, nóng lạnh đầy đủ chỉ việc xách vali về ở. Ưu điểm: Nhà đẹp, nội thất xịn, giá hợp lý. Pháp lý: Hợp đồng mua bán. Giá bán: 2.75 tỷ (Bao sang tên, có thương lượng). Liên hệ em Liên: 0328848484

Xem thêm

Liên hệ:

032 884 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

2 PN, 2 WC
54.3 m²
50,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
0

0328848484

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CT12B KVKL 54.3m², 2PN, 2WC, full nội thất, giá 2.75 tỷ - giá đã bao phí sang tên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.