Tin đăng đã hết hạn.

(Giá thật) Tôi bán căn hộ 3PN 98,2m2 giá 8 tỷ - tầng trung căn góc - view hồ, tại chung cư Hòa Phát

Ngày đăng: 19/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

(Giá thật) Tôi bán căn hộ 3PN - 98,2m2 - giá 8 tỷ - tầng trung căn góc - view hồ, tại chung cư Hòa Phát. - Gia đình chuyển nhà nên đống đa cần bán căn hộ 3PN 2WC tại chung cư hòa phát, diện tích thông thủy 98,2m2, tầng trung căn góc view hồ vĩnh viễn. - Căn góc 2 mặt thoáng, các phòng ngủ đều có ánh sáng cửa sổ lớn, hướng ban công đông nam thoáng mát. - Để lại toàn bộ nội thất cho khách thiện chí. - Sổ đỏ chính chủ có hỗ trợ khách vay ngân hàng. - Giá bán 8 tỷ có thương lượng. - Ai có nhu cầu liên hệ mình 0919586696

Xem thêm

Liên hệ:

091 958 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

8 tỷ

3 PN, 2 WC
98.2 m²
81,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Mandarin Garden 2, P. Tân Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
C

Chinhchu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Giá thật) Tôi bán căn hộ 3PN 98,2m2 giá 8 tỷ - tầng trung căn góc - view hồ, tại chung cư Hòa Phát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.