Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư Rose Town, 7,4 tỷ, 93m2, 3PN, 2WC tại Ngọc Hồi, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 18/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Rose Town được thiết kế sang trọng và hiện đại, tọa lạc ở vị trí đắc địa tại Ngọc Hồi, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội. - Căn hộ 93m2 với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, đầy đủ nội thất. - Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, đón gió mát. - Giá bán hấp dẫn 7,4 tỷ VND, cơ hội đầu tư tốt. Địa điểm tiện ích xung quanh + Gần bệnh viện ung thư K2 Tam Hiệp, bệnh viện nội tiết trung ương, bệnh viện Thăng Long. + Hệ thống công viên như công viên Tuổi Thơ, công viên Trần Thủ Độ, công viên Yên Sở. + Siêu thị Winmart+ 38BT1 Pháp Vân phục vụ nhu cầu mua sắm. Giới thiệu tổng quan dự án + Rose Town do Công ty Xuân Mai Corp và Promexco đầu tư. + Tổ hợp 5 tòa căn hộ cao 27 tầng, 1 tòa văn phòng cao 25 tầng, các căn liền kề và biệt thự. + Tiện ích đa dạng: bể bơi bốn mùa, trung tâm thương mại, khu thể dục thể thao, nhà hàng, cafe, công viên, phòng sinh hoạt cộng đồng, phòng tập Gym, spa, khu vui chơi trẻ em, an ninh 24/7. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0966665296 và tên Nguyễn Như Quỳnh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 666 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

3 PN, 2 WC
93 m²
79,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Rose Town, Đ. Ngọc Hồi, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Văn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư Rose Town, 7,4 tỷ, 93m2, 3PN, 2WC tại Ngọc Hồi, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.