Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Hanoi Melody Linh Đàm - 120.01m, thanh toán tiến độ giãn 0966081099

Ngày đăng: 19/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán căn hộ dự án Hanoi Melody Residences Linh Đàm. Căn hộ số 26, tòa NO4 của dự án. - Diện tích: 120.01m thông thủy - Bancol: Đông Nam Căn góc Đông Nam - Tây Nam Giá bán: 8.35 tỷ Thanh toán theo tiến độ siêu giãn, vào lần 1 chỉ 42.5%. Các đợt tiếp theo 45 ngày/đợt. Quý I/2027 bàn giao căn hộ Liên hệ: 0966081099 Dự án Hanoi Melody Linh Đàm nằm trong khu đô thị Tây Nam Linh Đàm, full tiện ích tại dự án: bể bơi, khu vui chơi, khu dạo bộ,.... Cư dân quanh dự án đã hiện hữu, toàn bộ là biệt thự và liền kề. Cạnh trường tiểu học Chu Văn An. Cách bệnh viện Xây Dựng chỉ 700m. ..... Liên hệ xem căn hộ mẫu: 0966081099

Xem thêm

Liên hệ:

096 608 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,35 tỷ

3 PN, 2 WC
120 m²
69,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
0

0966081099

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Hanoi Melody Linh Đàm - 120.01m, thanh toán tiến độ giãn 0966081099 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.