Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Feliz Homes (2 phòng ngủ: 5,2 tỷ)

Ngày đăng: 12/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Feliz Homes: 2 ngủ 65m2: 5,2 tỷ. 2 ngủ 73m2: 5,9 tỷ. 2 ngủ 78m2: 6,7tỷ. LH 0373374220

Xem thêm

Liên hệ:

037 337 ****

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
80 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Feliz Homes, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
EN

Em Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Feliz Homes (2 phòng ngủ: 5,2 tỷ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.