Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp cần bán gấp CT12B Tầng 22 Kim Văn Kim Lũ 54,3m2 2N2VS Giá 3590 tỉ. LH:0782288043

Ngày đăng: 16/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp căn hộ tại CT12B Kim Văn Kim Lũ Hướng Đông Bắc - Tây Bắc Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh Giá 3 tỷ 590 ( có thương lượng ) Sổ đỏ chính chủ, Nội thất full Liên hệ Zalo/ Sđt: 0782288043 Huy Anh

Xem thêm

Liên hệ:

078 228 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,59 tỷ

2 PN, 2 WC
54.3 m²
66,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Quang Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp cần bán gấp CT12B Tầng 22 Kim Văn Kim Lũ 54,3m2 2N2VS Giá 3590 tỉ. LH:0782288043 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.