Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà cần căn hộ Eco Lake View, 74,5m2, 2PN, 2WC tại Eco Lake View Đại Từ, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 14/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Anh chủ cần băn căn hộ tầng trung ấm cúng gọn gàng nội thất cơ bản 74,5m2 2 ngủ 2 vs. + Diện tích: 74,5m2 + 2 phòng ngủ (PN) + 2 phòng tắm (WC) + Hướng cửa chính: Bắc + Hướng ban công: Nam + Nội thất: Cơ bản --- Điểm nổi bật: Căn hộ Eco Lake View nổi bật với phong thủy tốt và không gian sống thoáng đãng. Nơi đây không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày mà còn tạo điều kiện cho một lối sống tiện nghi với nhiều tiện ích nội khu như trung tâm vui chơi giải trí, khuôn viên cây xanh, khu thể thao, sân chơi trẻ em và bể bơi ngoài trời. Pháp lý đầy đủ, mang lại sự yên tâm cho khách hàng. --- Tiện ích xung quanh: Căn hộ nằm gần nhiều tiện ích quan trọng như công viên Bắc Linh Đàm, công viên Tuổi Thơ, bệnh viện Than - Khoáng Sản, siêu thị Đức Thành, Trường TH-THCS-THPT May, Trường Mầm Non Linh Đàm. --- Thông tin thêm về dự án: Dự án Eco Lake View bao gồm 2 tòa tháp cao 32 tầng và 1 tòa dịch vụ thương mại 9 tầng, với tổng cộng 1218 căn hộ. Mỗi căn hộ được thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sống, hơn 70% căn hộ có view hồ. Dự án còn có tiện ích ngoại khu đa dạng, gần khu đô thị mới, bệnh viện lớn và các trường đại học danh tiếng. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Chu Đức Anh 0822676226

Xem thêm

Liên hệ:

082 267 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

2 PN, 2 WC
74.5 m²
79,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Eco Lake View, Đ. Đại Từ, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
CA

Chu Đức Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà cần căn hộ Eco Lake View, 74,5m2, 2PN, 2WC tại Eco Lake View Đại Từ, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.