Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn GÓC 3PN hoa hậu toà N03A giá tốt! LH O848123626

Ngày đăng: 13/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn góc toà N03A New Horizon - 87 Lĩnh Nam. - Diện tích: 101,7m2 sử dụng. - Ban công hướng đông cửa chính hướng tây. - Nhà thiết kế 3pn ,2wc phòng khách, bếp riêng. -Bán kính 2km là các trường đại học BÁCH - KINH -XÂY, Bệnh viện Bạch Mai, - Nội thất đầy đủ - Sổ đỏ chính chủ. - Giá: 7.35 tỷ thu về có TL. LH: 0848123626

Xem thêm

Liên hệ:

084 812 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,35 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
72,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đ. Lĩnh Nam, P. Mai Động, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PH

Phan Hữu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn GÓC 3PN hoa hậu toà N03A giá tốt! LH O848123626 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.