Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ Bán CH Eco Lake View, 103m2, view đẹp, 3 ngủ 2vs nội thất xịn

Ngày đăng: 10/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán căn hộ Eco lake toà H2B, căn hộ Eco Lake View nằm ở vị trí đắc địa tại Đại Từ, Hoàng Mai, Hà Nội với diện tích 103m2, 3PN, 2WC, hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc. - Nội thất đầy đủ, thiết kế mới - Phong thủy tốt, không gian sống lý tưởng cho gia đình. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. Tiện ích xung quanh: - Gần công viên tuổi thơ, công viên Linh Đàm, công viên Bắc Linh Đàm. - Siêu thị Đức Thành, siêu thị Thành Đô. - Bệnh viện Than - Khoáng sản. - Trường TH-THCS-THPT May, trường mầm non Linh Đàm. Chi tiết dự án: - Dự án Eco Lake View được đầu tư bởi Eco Lake View. - Thiết kế gồm 2 tòa tháp cao 32 tầng và 1 tòa dịch vụ thương mại 9 tầng, với tổng cộng 1218 căn hộ. - Tiện ích nội khu phong phú: trung tâm vui chơi giải trí, khuôn viên cây xanh, khu thể thao, sân chơi trẻ em, bể bơi ngoài trời, nhà hàng. - Tiện ích ngoại khu gần khu đô thị mới, bệnh viện lớn, trường đại học. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0822676226

Xem thêm

Liên hệ:

082 267 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

3 PN, 2 WC
103 m²
86,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Eco Lake View, Đ. Đại Từ, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
CA

Chu Đức Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ Bán CH Eco Lake View, 103m2, view đẹp, 3 ngủ 2vs nội thất xịn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.