Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC HH2 Linh Đàm, 2,38 tỷ, 46m2, 1PN, 1WC, đầy đủ tiện nghi, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 31/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư HH2 Linh Đàm tọa lạc tại Đường Nguyễn Hữu Thọ, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Giá bán hấp dẫn 2,38 tỷ VND. - Diện tích 46m2, thiết kế thông minh với 1PN và 1WC. - Căn hộ đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh... - Ban công hướng Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. Thông tin thêm về dự án: - Dự án HH2 Linh Đàm do Xí nghiệp xây dựng tư nhân số 01 Tỉnh Lai Châu (Lê Thanh Thản) đầu tư. - Thiết kế hiện đại với các căn hộ từ 45.88-82.27m2, tất cả đều có khe sáng/mặt thoáng. - Tiện ích nổi bật bao gồm hệ thống thương mại lớn, sân chơi, sân thể thao, khu tập thể thao ngoài trời, công viên, hồ nước, môi trường sống trong lành. Gần trường học và siêu thị, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0968040560, Hường.

Xem thêm

Liên hệ:

096 804 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

46 m²
51,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
HH2 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
H

Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC HH2 Linh Đàm, 2,38 tỷ, 46m2, 1PN, 1WC, đầy đủ tiện nghi, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.