Tin đăng đã hết hạn.

Ct11 căn 63m 2 ngủ 2 vs giá chỉ nhỉnh 4 tỷ

Ngày đăng: 06/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa, trung tâm quận Hoàng Mai, gần trường đại học lớn, bến xe và đường vành đai 3. Là cơ hội an cư lạc nghiệp đồng thời là vị trí đầu tư không thể bỏ qua trong thời điểm hiện tại. Căn hộ ở tầng 26 view cực đẹp ra vành đai 3. Full nội thất, sổ đỏ cất két có thể giao dịch và dọn về ở ngay

Xem thêm

Liên hệ:

098 860 ****

Vị trí bản đồ

4,14 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
65,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
AD

Anh Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ct11 căn 63m 2 ngủ 2 vs giá chỉ nhỉnh 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.