Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2507 Đồng phát có 2 ban công giá 4.85 nhà đẹp nhất đp. 2pn 2wc

Ngày đăng: 10/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

B á n căn hộ 2507 chung cư Đồng Phát, Vĩnh Hưng, Hoàng Mai. DT 77m2, 2PN, 2VS, 2 logia thoáng mát, nhà ở nhiều sinh khí Ban công Bắc view Times City, cửa Nam. Bán kính 3km là các Trường Đại học Bách - Kinh - Xây, BV Bạch Mai, BV Vinmec, Công viên Đền Lừ, Nội thất đầy đủ Sổ đỏ chính chủ - Giá: 4.85 tỷ thu về LH: 0934611663

Xem thêm

Liên hệ:

093 461 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

2 PN, 2 WC
76.5 m²
63,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Park View Tower, P. Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2507 Đồng phát có 2 ban công giá 4.85 nhà đẹp nhất đp. 2pn 2wc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.