Tin đăng đã hết hạn.

Quá hiếm căn hộ ct11 kim văn kim lũ 45m, 2 ngủ full nội thất mới sổ đỏ giá cực tốt chỉ 3.17 tỷ,

Ngày đăng: 30/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Quá Hiếm Căn Hộ CC ở CT11, Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội, + Diện tích: 45m2, Nhà vuông vắn thoáng mát. + Thiết kế: 2 phòng ngủ 1 vệ sinh, Tình trạng: Nhà đã cải tạo mới đẹp long lanh, full nội thất mới tinh, chỉ việc xách vali vào ở + Tiện ích: Khu vực để xe, cây xanh, đường dạo bộ, hồ nước, vườn treo, khu cà phê trên cao, an ninh 24/24, phòng chờ, siêu thị mini. + Ưu điểm nổi bật: Căn hộ thoáng mát, ban công rộng, ánh sáng tự nhiên tốt. Tòa nhà giao thông thuận tiện, gần đường Vành Đai 3 dễ dàng di chuyển vào trung tâm. Khu vực đầy đủ tiện ích: siêu thị, trường học, bệnh viện, chợ, công viên + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh gọn Giá bán: 3.17 tỷ (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí) LH: Em hạnh 0984839532 Xem nhà và tư vấn miễn phí 24/7 .

Xem thêm

Liên hệ:

098 483 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,17 tỷ

2 PN, 1 WC
45 m²
70,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HH

Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quá hiếm căn hộ ct11 kim văn kim lũ 45m, 2 ngủ full nội thất mới sổ đỏ giá cực tốt chỉ 3.17 tỷ, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.