Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhanh căn góc 2PN cực thoáng mát, nội thất đẹp, nhiều lộc lá tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ

Ngày đăng: 28/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư đã có sổ đỏ chính chủ tòa CT12 Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ : + Diện tích 56m2, thiết kế 2PN, 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ. + Giá bán chỉ 3,48 tỷ VND, mang lại giá trị đầu tư tốt. + Nằm trong khu vực phong thủy tốt, nhà nhiều lộc lá + Tiện ích đầy đủ với siêu thị Winmart+, công viên Chu Văn An gần kề. **Địa điểm xung quanh: + Gần các trường học như Học viện Mầm non Sasuke Việt Nam, Trường Mầm non Linh Đàm. + Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình. Mọi thông tin vui lòng LH: 0984646566

Xem thêm

Liên hệ:

098 464 ****

Vị trí bản đồ

3,48 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
62,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HN

Hà Thị Vân Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh căn góc 2PN cực thoáng mát, nội thất đẹp, nhiều lộc lá tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.