Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 2WC, 77m2 tại X2 Đại Kim, 5,5 tỷ, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 28/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa tại X2 Đại Kim, đường Trần Hòa, Phường Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Hà Nội, căn hộ này được thiết kế hiện đại với 3PN và 2WC, phù hợp cho những ai muốn tận hưởng không gian sống thoải mái và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 77m2, không nội thất, với ban công hướng Đông Nam, đón nắng và gió tự nhiên. Giá bán 5,5 tỷ VND, pháp lý đang chờ sổ. + Diện tích rộng rãi, thoáng đãng. + Thiết kế hiện đại, phù hợp với phong cách sống trẻ. + Không gian sống trong lành, yên tĩnh. Địa điểm tiện ích xung quanh. + Trường mầm non Linh Đàm. + Trường TH - THCS - THPT May. + Học viện mầm non Sasuke Việt Nam. + Công viên Bắc Linh Đàm. + Bệnh viện Than - Khoáng sản. + Siêu thị Đức Thành. + Winmart. Thông tin thêm về dự án. Dự án X2 Đại Kim gồm 3 tòa nhà cao 28 tầng và 3 tầng hầm, với tổng cộng 750 căn hộ. Mỗi mặt sàn có 10 căn hộ và 4 thang máy tốc độ cao. Dự án còn được trang bị các tiện ích như khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại dịch vụ, hệ thống mầm non, phòng Fitness (gym, spa, yoga), công viên cây xanh, khu vực giao lưu văn hóa. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0921863633 và người liên hệ Trần Thị Thu Hương.

Xem thêm

Liên hệ:

092 186 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

3 PN, 2 WC
77 m²
71,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X2 Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Trần Thị Thu Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC, 77m2 tại X2 Đại Kim, 5,5 tỷ, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.