Tin đăng đã hết hạn.

Căn mới - hiếm có trong tầm giá, 63.1m2 2PN 2WC giá chỉ 5,35 tỷ, LH 0909996816

Ngày đăng: 27/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ 2PN chung cư K35 Tân Mai. Giá chỉ 5,35 tỷ hợp lý nhất phân khúc. Thông tin căn hộ: Diện tích: 63,1m². Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh phòng khách + bếp rộng rãi. Tầng trung thoáng mát, đón gió tự nhiên quanh năm. Cửa chính hướng Nam ban công hướng Bắc, phong thủy đẹp. Sổ đỏ sẵn, sang tên ngay. Vị trí vàng trung tâm Tân Mai. Gần các trục đường lớn: Giải Phóng Kim Đồng Trương Định. Tiện ích đầy đủ: Trường học, bệnh viện, siêu thị, bến xe Giáp Bát. Khu dân trí cao, an ninh 24/7. Giá chỉ 5,35 tỷ căn hộ 2PN trung tâm Hà Nội, khó tìm căn thứ 2! Liên hệ: 0909996816

Xem thêm

Liên hệ:

090 999 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

2 PN, 2 WC
63.1 m²
84,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư K35 Tân Mai, Đ. Tân Mai, P. Tương Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TC

Thành Thổ Cư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn mới - hiếm có trong tầm giá, 63.1m2 2PN 2WC giá chỉ 5,35 tỷ, LH 0909996816 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.