Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ 3 ngủ - 80,4m - chung cư the one gamuda - view đẹp - full đồ - sổ đỏ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN CĂN HỘ 3 NGỦ - 80,4M - CHUNG CƯ THE ONE GAMUDA - VIEW ĐẸP - FULL ĐỒ - SỔ ĐỎ Vị trí: Chung cư The One Gamuda, Phường Hoàng Mai, Hà Nội Diện tích: 80,4m² Thiết kế 3 phòng ngủ, căn góc đầu hồi thoáng sáng Ban công: Tây Bắc View nhìn ra Khu đô thị Gamuda thoáng đẹp Hướng cửa: Đông Nam Đón gió mát, phong thủy tốt Nội thất: Full đồ, khách mua chỉ việc xách vali về ở Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giá bán: 5.x tỷ (bao thuế phí sang tên) Liên hệ: 0906215123Zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

090 621 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

3 PN, 2 WC
80.4 m²
72,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The One Residence - Gamuda Garden, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
MT

Mai Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ 3 ngủ - 80,4m - chung cư the one gamuda - view đẹp - full đồ - sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.