Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán CHCC Đền Lừ 2, view hồ 2PN, 2 WC full nội thất, 63m2 đẹp, sổ đỏ lâu dài nhỉnh 4 tỷ (TL)

Ngày đăng: 26/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chung cư mặt hồ Đền Lừ 2 PN, 2 WC - nôi thất đẹp, khách mua chỉ việc về ở. + Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp. + Nội thất đầy đủ, khách mua chỉ việc về ở ngay. + Tọa lạc tại phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội, chung cư này có nhiều tiện ích xung quanh. + Siêu thị T Mart Lĩnh Nam, Thành Đô, Winmart Vincom Times City gần đó. + Công viên Hồ Đền Lừ, Park Hill để thư giãn. + Trường học như VTC Academy, Trường Đại Học Công Nghệ và Quản Lý Hữu Nghị - UTM, Trường Tiểu Học Vinschool. + Bệnh viện Phổi Hà Nội, Bệnh Viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec Times City, Bệnh Viện Thanh Nhàn. Sổ đỏ chính chủ, thiện chí bán nhanh. Liên hệ: Mr Nam 0982675867 để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

098 267 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,43 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
70,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Đền Lừ II, Đ. Đền Lừ, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NN

Nam Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán CHCC Đền Lừ 2, view hồ 2PN, 2 WC full nội thất, 63m2 đẹp, sổ đỏ lâu dài nhỉnh 4 tỷ (TL) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.