Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Nơ 6 Pháp Vân Tứ Hiệp, 3PN, 79m2, giá cực chất 3,87 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Nơ 6 Pháp Vân Tứ Hiệp tọa lạc tại đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Với diện tích 79 m2, căn hộ này có thiết kế 3 phòng ngủ và 2 toilet, phù hợp cho những gia đình đông thành viên. - 3PN + 2WC + nội thất cơ bản + pháp lý đầy đủ. Căn hộ được trang bị nội thất cơ bản, tạo điều kiện thuận lợi cho việc dọn vào ở ngay. Pháp lý căn hộ cũng rất rõ ràng, giúp người mua hoàn toàn yên tâm. Nằm trong khu vực có nhiều tiện ích xung quanh như bệnh viện Nội tiết Trung ương, bệnh viện Thăng Long, và Winmart + 38BT1 Pháp Vân, cư dân sẽ dễ dàng tiếp cận các dịch vụ y tế và nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Vui lòng liên hệ Thúy Ngọc qua số điện thoại 0985727088 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 572 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

3 PN, 2 WC
79 m²
51,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TZ

Ta Z

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Nơ 6 Pháp Vân Tứ Hiệp, 3PN, 79m2, giá cực chất 3,87 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.