Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ chung cư ,Đền Lừ 2 Toà A, Hoàng Mai. 49m2 2Pn, 2vs 3,75 tỷ lh 0989250033

Ngày đăng: 23/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán căn hộ chung cư ,Đền Lừ 2 Toà A, Hoàng Mai. - Căn hộ nhiều cửa thoáng sáng, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh - Nội thất đầy đủ Toà nhà có 4 thang máy, bảo vệ 24/7 - Căn hộ phí dịch vụ cực rẻ, gần trường học các cấp, nhà thi đấu thể thao, khu đô thị Louis Cuty.... đường vành đai 2,5 ... - Sổ đỏ chính chủ: 49m2 - Giá : 3.750 tỷ có thương lượng - LH: 0989250033

Xem thêm

Liên hệ:

098 925 ****

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 2 WC
48 m²
78,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Đền Lừ II, Đ. Đền Lừ, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Tuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ chung cư ,Đền Lừ 2 Toà A, Hoàng Mai. 49m2 2Pn, 2vs 3,75 tỷ lh 0989250033 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.