Tin đăng đã hết hạn.

(Giá thật) Bán Mandarin Tân Mai 7,88 tỷ - 80m2 - 2PN, 2WC - full nội thất đẹp

Ngày đăng: 23/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Mandarin Garden 2 tọa lạc ở Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội. - Diện tích 80m2. - 2PN, 2WC. - Nội thất đầy đủ. - Hướng cửa: Bắc, ban công: Nam. - Sổ đỏ pháp lý đầy đủ. Giá: 7,88 tỷ VND. + Cách trường mầm non Vườn Xanh Nam Đô khoảng 1km. + Cách công viên Hồ Đền Lừ khoảng 1km. + Cách siêu thị T Mart Lĩnh Nam khoảng 1,5km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0911047058 hoặc gặp Ngô Huy Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 104 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

7,88 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
98,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Mandarin Garden 2, P. Tân Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NH

Ngô Huy Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Giá thật) Bán Mandarin Tân Mai 7,88 tỷ - 80m2 - 2PN, 2WC - full nội thất đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.